Rosetta Stone TOTALe 5.0.13 – Learn languages with immersion.

Thảo luận trong 'Văn Phòng - Tài Chính - Cơ Sở Dữ Liệu' bắt đầu bởi MitDac24581, 1 Tháng tám 2015.

Chia sẻ trang này

1. MitDac24581

MitDac24581 Ba cu Sóc

template disk icon wr.png
    Version:
    5.0.13
    Type: Learning

With Rosetta Stone TOTALe you can learn to speak Spanish, French, Italian, English, German or one of 19 other languages

The Rosetta Stone TOTALe language-learning program is designed to help you improve your language skills effectively – and you’ll see results before you know it.​

What's New in 5.0.13:
    • Updated vocabulary
    • Updated photos
    • Language error fixes
    • UI changes
    • Updated Language Packs: Arabic, Chinese, Dutch, English (UK), English (US), Farsi, French, German, Greek, Hebrew, Hindi, Irish, Italian, Japanese, Korean, Polish, Portuguese, Russian, Spanish (Latin America), Spanish (Spain), Swedish, Tagalog, Turkish, Vietnamese.
    Features:

Ready to dive in?
    From lesson one, the language you’re learning is the only one you’ll hear and use. If you want to learn to swim, you need to get in the water. It’s the same with learning to speak another language. Without your native language for help, you’ll learn actively – which makes you more successful.​
      • ADAPTIVE LEARNING – You don’t learn like anyone else. Our adaptive learning algorithm adjusts to fit your learning style.
      • COMMUNITY LEARNING – Languages are made to be shared. So, we’ll introduce you to millions of other learners and native speakers.
      • SOCIAL SHARING – Language-learning success shouldn’t be a secret. That’s why we’ve launched social sharing.
      • ON THE GO LEARNING – Your life shouldn’t have to slow down for language learning. Our method is flexible enough to keep up.
    Learning with our free mobile app is like having a personal language tutor. You’ll discover new vocabulary and grammar – and learn how to use your new language skills in conversation.

Our proven, immersion-based method is the best way to discover the benefits of learning a new language.​

Screenshot:

Download:
    Installation
    Please login or register to view links
    Please login or register to view links (Zip)
    Language pack:
    Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links, Please login or register to view links.​

Chỉnh sửa cuối: 3 Tháng tám 2015
  2. thanhdong22

thanhdong22 Mới Tham Gia

Bác cho hỏi bộ language packs của các phiên bản trước có dùng được cho phiên bản này ko ạ?

3. MitDac24581

MitDac24581 Ba cu Sóc

Mình chưa thử nữa bác ạ. Có điều database thì nên cập nhật, thậm chí còn nên cập nhật hơn cả phần mềm nữa á.

4. zhansheng

zhansheng Mới Tham Gia

Mítdac cho hỏi cài file pack kiểu gì nhỉ. Mình down về nó ra cái folder xong làm thế nào.

5. MitDac24581

MitDac24581 Ba cu Sóc

Bác copy toàn bộ file language pack vào thư mục AutoInstall nằm ở Macintosh HD, Library, Application Support, Rosetta Stone, TOTALe hoặc Language Training (nếu bác không thấy thư mục TOTALe), và cuối cùng là AutoInstall. Bật Rosetta lên, phần mềm sẽ tự động cài đặt bộ language pack!

thienhanhfamily and oldman20 like this.
  6. oldman20

oldman20 Mới Tham Gia

sao bộ cài cho win ko phải exe mà là dmg à bác ơi?

7. Terminal

Terminal  /sh-3.2# Thành viên BQT

Đây là bản cài cho Mac OS thì lấy đâu ra .exe?

8. oldman20

oldman20 Mới Tham Gia

Installation
    vậy cái dưới là cái j vậy bác? for Win là sao?

9. Terminal

Terminal  /sh-3.2# Thành viên BQT

Sry bác không nhìn, đã update link down ở trên Please login or register to view links, pass vẫn như cũ.

oldman20 thích bài này.
  10. th2408

th2408 Mới Tham Gia

em cài trên win. bác nào chỉ em cách cài language pack với ạ. em down file English (US) có định dạng .DMG dùng mấy phần mềm giải nén mà ko dc. dùng DMG Extrator thì nó yêu cầu mật khẩu của file thì phải. mong các bác giúp đỡ Capture.PNG

11. MitDac24581

MitDac24581 Ba cu Sóc

1. Mật khẩu là osxvn bạn ơi.
    2. UltraISO mount file dmg bình thường giống như mount file iso, sao phải Extractor làm gì cho khổ?
    3. Cách cài đặt Language pack có trong file dmg đó bạn.

oldman20 thích bài này.
  12. th2408

th2408 Mới Tham Gia

Mình đã cài UltraISO rồi. Nhưng khi kích chuột phải vào file DMG thì không có phần Burn Image Dick, mở trực tiếp trong UltraISO cũng báo ko đúng định dạng. Mình cũng đã cop file vào thư mục AutoInstall nhưng ko thấy hiện tượng j. Hiện giờ vẫn chưa cài được.
    p/s: hình như có password. gõ osxvn mà không dc
    .

Chỉnh sửa cuối: 12 Tháng tám 2015
  13. HuraTrinh

HuraTrinh Mới Tham Gia

Hi b Mitdac24581. Mình đã dùng thử app này với pack japanese, thấy phần mềm rất tuyệt và hợp với cách học của mình. Cảm ơn b đã chia sẻ. Nhưng mình hình như chưa crack thành công vì khi mở app nó vẫn thông báo như hình chụp màn hình. B hướng dẫn cụ thể cách để crack dùm mình nhé.
    Cảm ơn.

Các file đính kèm:

14. LikeEmpty

LikeEmpty Mới Tham Gia

Có 2 file trong thư mục Crack mà mình không biết copy nó dzô chỗ nào luôn... bạn nào biết hướng dẫn mình với....

15. dodinhkhai

dodinhkhai Mới Tham Gia

Bạn ơi trong thư mục TOTALe và Language Training của mình đều không có thư mục AutoInstall. Mình có tạo thư mục đó và đưa nội dung trong language pack vào rồi nhưng mở phần mềm ra vẫn ko được. Nhờ bạn chỉ dẫn chi tiết. Xin cảm ơn.

16. dodinhkhai

dodinhkhai Mới Tham Gia

Mình vừa làm được rồi. Tạo 1 thư mục AutoInstall trong thư mục Language Training (chứ ko phải Totale) thì ok.

17. YenneyNguyen

YenneyNguyen Mới Tham Gia

Sorry bạn ơi, mình tải Japanese Pack về rồi nhưng mình mở file không được :< mình xài mac os , không biết file có bị lỗi không nữa, fiel install cho Mac thì mình cài được :)

18. vmtuan

vmtuan Mới Tham Gia

Cho mình hỏi, sau khi đã cài RS đúng theo hướng dẫn ok rồi thì mình chuyển qua bước đưa file language vào Folder AutoInstall đã tạo ở nơi được hướng dẫn. Nhưng theo hướng dẫn ở link này:

thì file copy vào folder AutoInstall phải có đuôi là .rsd. nhưng file ngôn ngữ tải xuống (khoang 2GB) chỉ có đuôi là .dmg.

Vậy cho mình hỏi làm cách nào để có file .rsd?

Mình cài trên Win 10 (va tiếp theo là cài trên MAC AIR)

Cảm ơn.

19. sabaidi

sabaidi Mới Tham Gia

xin hướng dẫn rõ hơn về cach crack được ko ạ? Xin cảm ơn.

20. vmtuan

vmtuan Mới Tham Gia

Buồn cái là người tạo ra topic này không hề quan tâm đến nó thì phải? Hỏi, không ai trả lời, vậy các bạn tạo ra làm gì vậy?